| Tên thương hiệu: | Xilan |
| MOQ: | 8000 kg |
| Giá cả: | FOB, usd2-3/kg |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T. |
Sợi xơ nylon PA6 hiệu suất cao 1.5D*61mm này có khả năng hấp thụ độ ẩm cực thấp (lượng nước <2.5%), duy trì độ ổn định kích thước và các đặc tính cơ học vượt trội ngay cả trong môi trường ẩm ướt. Cấu trúc sợi mảnh (1.5D) kết hợp với chiều dài 61mm được tối ưu hóa mang lại độ đồng đều và độ bền vượt trội (độ bền kéo ≥6.5cN/dtex), làm cho nó trở nên lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp nhạy cảm với độ ẩm như túi khí ô tô và vật liệu lọc cao cấp.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Denier | 1.2D~80D |
| Chiều dài cắt | 38mm~120mm |
| Màu sắc | Trắng/đen |
| Nguyên liệu thô | 100% nylon (PA6, PA66 chips), độ cứng cao |
| Hình dạng | Trilobal/tròn/rỗng/phẳng |
| Độ bóng | Sáng/mờ/bán mờ |
| MOQ | 8 tấn |
| Công suất hàng tháng | 2000 tấn |
| Đóng gói | Túi dệt, 200kg mỗi kiện. Kích thước: 115*95*75 cm |
| Giao hàng | 2-3 tuần sau khi xác nhận đơn hàng |
Cơ sở sản xuất của chúng tôi kết hợp nghiên cứu công nghiệp, thông tin kinh tế và phân tích mua lại. Với 280 nhân viên, diện tích sản xuất 8.000 mét vuông và 6 dây chuyền sản xuất chuyên dụng, chúng tôi duy trì chất lượng vượt trội và giá cả cạnh tranh. Vị trí chiến lược của chúng tôi cho phép tiếp cận nhanh chóng với cảng Ninh Ba trong vòng hai giờ.
ISO9001, INTERTEK